Jeshi la Polisi Zanzibar lafanikiwa  kuwakamata Viongozi wengine wawili wa uamsho leo hii mnamo majira takribani saa tano mchana hapo katika mahakama ya Mwanakwerekwe iliopo walaya ya wiya mjini magharibib unguja,
Kukamatwa kwa viongozi hao kumekuja maara tu baada ya viongozi hao wa uamsho ambao ni Abdalla Madawa ambae ni katibu wa Uamsho na mwenzake anaejuulikana kwa jina la Mzee Fikirini kufika katika mahakama hio wenyewe kwa ajili ya kusikiliza kesi inayowakabili baadhi ya viongozi wenzao walaioshtakiwa kwa makosa mbali mbali  yakiwemo ya uharibifu na uchafuzi wa mali za Umma, waliofikishwa  kwa mara nyengine katika mahakama ya Mwanakwerekwe kwa ajili ya kuendelea kusomewa kesi zao.
Inaaminika kwamba kukamatwa huko kumekuja baada ya Jeshi la Polisi Zanzibar kuendelea na msako wa baadhi ya viongozi ambao  wamo kwenye orodha ya watu wanaowatafuta kwa madai walihusika ma vitendo mbali mbali vya uchafuzi wa amani hapa nchini.
Kwa upande wa Jeshi la Polisi bado hawajasema lolote hadi muda huu kuhusiana na kukamatwa kwa viongozi hawa lakini tunaendelea kufanya juhudi ili tujue nini watakisema na wao.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.