Mimi nawapa hongera, tena hongereni sana
Mumefanya ya busara, matendo ya kiungwana
Tukisimama imara, mambo yetu yatafana
Zanzibar ni yetu sote

Zanzibar ni yetu sote, lazima kuitetea
Tukiiacha itote, wenyewe tutaumia
Tukisimama kidete, nani atatuchezea?
Huu wajibu kwa wote

Huu wajibu kwa wote, ya mgambo imelia
Pale ulipo popote, ya mgambo imelia
Tumia nguvu yeyote, mawazo au rupia
Tupate Zanzibar yetu

Bin Hakum,
27 Aprili 2011

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.